Uwekezaji wa FADEMO

Jenga umiliki kupitia hisa na mpango unaoeleweka

Uwekezaji wa hisa

Anza kidogo. Jenga thamani kwa mpango.

Nunua hisa za FADEMO, chagua muda wa uwekezaji na fuatilia principal, thamani na faida ndani ya dashboard yako.

SharesNunua hisa kulingana na mpango wako
12% p.a.Kiwango cha mfano kwenye kikotoo
DashboardFuatilia uwekezaji na faida
Huduma za uwekezaji

Kila unachohitaji kuanza na kufuatilia

Ukurasa wa Muwekezaji unaunganisha ununuzi wa hisa, portfolio, muda wa uwekezaji na maombi ya faida.

Nunua Hisa

Chagua idadi ya hisa na mpango wa muda unaokufaa.

Portfolio Yangu

Angalia hisa ulizonazo, principal na thamani ya sasa.

Muda wa Uwekezaji

Fuatilia tarehe ya kuanza, miezi iliyopita na maturity.

Faida ya Hisa

Angalia faida iliyokusanyika kwa uwekezaji uliokamilika.

Ongeza Muda

Endeleza uwekezaji kwa kuongeza muda wa mpango.

Omba Faida

Tuma ombi la faida kulingana na uwekezaji unaostahili.

Jinsi ya kuanza

Kutoka akaunti hadi portfolio

Fungua akaunti

Jisajili kama mwanachama au mwekezaji.

Chagua hisa

Weka idadi na muda wa mpango.

Lipa salama

Kamilisha malipo kwa njia iliyopo.

Fuatilia ukuaji

Angalia portfolio na faida kwenye dashboard.

Jenga portfolio yako leo.

Tumia kikotoo kwa makadirio, kisha ingia kufanya order rasmi.